Kaimu mwenyekiti wa klabu ya Yanga Samuel Lookmay amesema ni kweli kocha wao Zahera Mwinyi hakutimiziwa usajili wa baadhi ya wachezaji aliowapendekeza katika dirisha dogo.
"Ni kweli kuna mambo ambayo yalijitokeza, bado sijakaa na kamati ya usajili lakini nitakapokaa nayo tutayaongea yote na kusema lipi limetokea."
"Niwaombe mashabiki wa Yanga wawe wapole, hizi shutuma na tuhuma ambazo wanawatupia watu kama sio uongozi huu kushirikiana kwa pamoja hili ambalo timu inafanya kwa sasa lisingekuwepo hata huyo kocha asingeweza kufanya wala uongozi."
"Usajili ni process ambayo ina mambo mengi kwa hiyo nitakapokaa na kamati ya usajili nitajua nini kilitokea na tutawafahamisha wanayanga, lakini watu wanamshambulia mtu mmoja ambaye mchango wake kwenye hii timu ni mkubwa, kwakweli inasikitisha sana."
"Hussein Nyika (Mwenyekiti Kamati ya usajili Yanga) amekuwa na msaada kwenye timu lakini watu wanamuandama na kufikia hatua ya kumtukana na kumtisha. Naomba wanayanga wanaofanya hayo waache, twende kwenye uchaguzi uongozi ukamilike tutayaona yaliyopo."
Kwa hisani ya ShaffihDauda
"Ni kweli kuna mambo ambayo yalijitokeza, bado sijakaa na kamati ya usajili lakini nitakapokaa nayo tutayaongea yote na kusema lipi limetokea."
"Niwaombe mashabiki wa Yanga wawe wapole, hizi shutuma na tuhuma ambazo wanawatupia watu kama sio uongozi huu kushirikiana kwa pamoja hili ambalo timu inafanya kwa sasa lisingekuwepo hata huyo kocha asingeweza kufanya wala uongozi."
"Usajili ni process ambayo ina mambo mengi kwa hiyo nitakapokaa na kamati ya usajili nitajua nini kilitokea na tutawafahamisha wanayanga, lakini watu wanamshambulia mtu mmoja ambaye mchango wake kwenye hii timu ni mkubwa, kwakweli inasikitisha sana."
"Hussein Nyika (Mwenyekiti Kamati ya usajili Yanga) amekuwa na msaada kwenye timu lakini watu wanamuandama na kufikia hatua ya kumtukana na kumtisha. Naomba wanayanga wanaofanya hayo waache, twende kwenye uchaguzi uongozi ukamilike tutayaona yaliyopo."
Kwa hisani ya ShaffihDauda
ADVERTISE HERE