Kupitia ukurasa wake wa mtandao wa Instagam, winga wa Yanga Mrisho Ngasa amewashukuru mashabiki wake kwa kuendelea kumuunga mkono licha ya changamoto nyingi zailizomkabili.
Ngasa amesema kuna wakati alikata tamaa kutokana na changamoto zilizomkabili lakini ushirikiano alioupata kutoka kwa wadau mbalimbali umemfanya leo awe hapo alipo.
"Mpaka sasa sijui cha kuwalipa Watanzania kwa upendo wao kwanguKuna Kipindi nilihisi mimi sio kitu tena kwenye maisha nilipotea na hakuna thamani yoyote niliyopata kwa kila binadamu na marafiki walinikimbia nikabaki mimi
"Lakini watu hawakujua nilipitiwa na matatizo gani, nikatoka South, Oman, Mbeya City na kisha Ndanda na mwalimu Mlale aliniambia nakupenda na nitakupa nafasi ya kucheza, sikuamini na niliona kama muujiza, na ndoto yangu bado ilikuwa kurudi kucheza timu kubwa.
"Kuna siku nilikutana na Haji Manara (msemaji wa Simba) nikiwa Mbeya City akaniambia "Ngassa wewe ni Tanzania na ukinza kufunga utasikika tu" nilimwambia Ahsante.
"Nilienda Ndanda nikiwa na kiu ya kufanya vizuri lakini hata wakati nasajili Yanga nilikumbuka ushauri wa anko Haji Manara kwamba nijitume.
"Mechi dhidi ya Simba niliandaa dozi lakini sikupata nafasi lakini niliona ni sawa
"Ni kama kinachomtokea Ibrahim Ajib kwani mwalimu ana ndoto nyingi kuhusu Ibra, na anachofanya kocha anampa machungu ili afike mbali zaidi
"Niishie hapa lakini Watanzania tusimseme mtu kwani hatujui anayopitia, mimi anko nacheka na kila mtu, maadui na marafiki, Love U Tanzania n Enjoy Soccer"
Ngasa amesema kuna wakati alikata tamaa kutokana na changamoto zilizomkabili lakini ushirikiano alioupata kutoka kwa wadau mbalimbali umemfanya leo awe hapo alipo.
"Mpaka sasa sijui cha kuwalipa Watanzania kwa upendo wao kwanguKuna Kipindi nilihisi mimi sio kitu tena kwenye maisha nilipotea na hakuna thamani yoyote niliyopata kwa kila binadamu na marafiki walinikimbia nikabaki mimi
"Lakini watu hawakujua nilipitiwa na matatizo gani, nikatoka South, Oman, Mbeya City na kisha Ndanda na mwalimu Mlale aliniambia nakupenda na nitakupa nafasi ya kucheza, sikuamini na niliona kama muujiza, na ndoto yangu bado ilikuwa kurudi kucheza timu kubwa.
"Kuna siku nilikutana na Haji Manara (msemaji wa Simba) nikiwa Mbeya City akaniambia "Ngassa wewe ni Tanzania na ukinza kufunga utasikika tu" nilimwambia Ahsante.
"Nilienda Ndanda nikiwa na kiu ya kufanya vizuri lakini hata wakati nasajili Yanga nilikumbuka ushauri wa anko Haji Manara kwamba nijitume.
"Mechi dhidi ya Simba niliandaa dozi lakini sikupata nafasi lakini niliona ni sawa
"Ni kama kinachomtokea Ibrahim Ajib kwani mwalimu ana ndoto nyingi kuhusu Ibra, na anachofanya kocha anampa machungu ili afike mbali zaidi
"Niishie hapa lakini Watanzania tusimseme mtu kwani hatujui anayopitia, mimi anko nacheka na kila mtu, maadui na marafiki, Love U Tanzania n Enjoy Soccer"
ADVERTISE HERE