Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Mh Paul Makonda ameeleza kushangazwa na nguvu waliyotumia Yanga kupata ushindi dhidi ya Simba akibainisha kuwa haamini kama Yanga ingeweza kuifunga Simba katika mazingira ya kawaida
Yanga iliifunga Simba bao 1-0 Katika mchezo uliopigwa March 08 kwenye uwanja wa Taifa
Juzi wakati akiikabidhi KMC kitita cha Tsh Milioni 20 baada ya kuifunga Yanga, Makonda alieleza kushangazwa na nguvu walizokuwa nazo Yanga kwenye mchezo huo
"Hii mechi ya Simba na Yanga tulifungwaje mpaka keshokutwa sielewi. Najiuliza hawa watu hii nguvu waliitoa wapi? Mpaka leo natamani ya kwamba tuanze kuweka kakipimo pale uwanja wa Taifa ili kila mtu anatema mate kabla ya kucheza," alisema Makonda
Kauli hiyo imelaaniwa vikali na wadau wa soka nchini kwani kwa nafasi yake, pamoja ya kuwa ni mshabiki na mshauri wa Bodi ya Wakurugenzu ya klabu ya Simba, hapaswi kutumia nafasi yake kwa namna yoyote kuikandamiza timu nyingine ya mkoa wake
Mh Makonda anapaswa kuwa mlezi wa timu zote za mkoa wa Dar es salaam