Mfanyabishara Mohammed Dewji ambaye ni CEO wa Makampuni ya MeTL na Muwekezaji wa klabu ya Simba alitekwa Alhamisi iliyopita Hotel ya Coliseum alikokuwa amekwenda Gym kufanya mazoezi.
Leo imetimia wiki moja tangu Bilionea huyo mdogo zaidi Barani Afrika atekwe.
Watanzania kwa pamoja wameendelea kumuombea huku vyombo vya ulinzi na usalama vikiendelea kuchunguza tukio hilo.
Mpaka sasa kulingana na taarifa zilizotolewa na Jeshi la Polisi, watu 27 wamehojiwa huku wengine wakiwa bado wanashikiliwa.
Msemaji wa klabu ya Simba Haji Manara ambaye ni miongoni mwa waliokuwa wanashikiliwa, amewataka Watanzania waendelee kumuombea MO.
"Wiki moja kamili imetimia toka tukio la kutekwa kwa kiongozi wetu MO litokee," Manara ameandika kwenye ukurasa wake wa mtandao wa kijamii
"Kwangu mimi binafsi ni tukio baya sana toka nimeanza kazi Simba na Moyo wangu bado umesinyaa
"Tuendelee kumuomba Mola apatikane akiwa Mzima na salama, faraja pekee ninayopata ni kuona Watanzania walio wengi tumeungana kumtakia kheri kiongozi wetu
"Naamini Dua na Sala zetu zitasikika na Insha'Allah kwa jitihada za vyombo vyetu na matakwa yake Mwenyezi,mambo yatakaa sawa"
Leo imetimia wiki moja tangu Bilionea huyo mdogo zaidi Barani Afrika atekwe.
Watanzania kwa pamoja wameendelea kumuombea huku vyombo vya ulinzi na usalama vikiendelea kuchunguza tukio hilo.
Mpaka sasa kulingana na taarifa zilizotolewa na Jeshi la Polisi, watu 27 wamehojiwa huku wengine wakiwa bado wanashikiliwa.
Msemaji wa klabu ya Simba Haji Manara ambaye ni miongoni mwa waliokuwa wanashikiliwa, amewataka Watanzania waendelee kumuombea MO.
"Wiki moja kamili imetimia toka tukio la kutekwa kwa kiongozi wetu MO litokee," Manara ameandika kwenye ukurasa wake wa mtandao wa kijamii
"Kwangu mimi binafsi ni tukio baya sana toka nimeanza kazi Simba na Moyo wangu bado umesinyaa
"Tuendelee kumuomba Mola apatikane akiwa Mzima na salama, faraja pekee ninayopata ni kuona Watanzania walio wengi tumeungana kumtakia kheri kiongozi wetu
"Naamini Dua na Sala zetu zitasikika na Insha'Allah kwa jitihada za vyombo vyetu na matakwa yake Mwenyezi,mambo yatakaa sawa"
ADVERTISE HERE