Beki wa zamani wa Yanga Hassani Kessy amekanusha kutoa taarifa zinazosambaa kwenye mitandao ya kijamii akiutuhumu uongozi wa Yanga kuhusu usajili wake.
Kessy amesema uamuzi wa kuondoka Yanga uliafikiwa na pande zote mbili.
"Nasikitika sana kuona kuna mtu katengeneza maneno juu yangu na kuyasambaza mtandaoni. Sijaongea lolote tangu usajili umefungwa, " amesema Kessy.
"Kilichotokea kati yangu na Yanga ni maelewano tu na sina kinyongo nao kabisa.
"Mtazamo wangu mkubwa ni kucheza nje ya nchi na nashukuru mambo yanaendelea vizuri. Yanga walinipokea vizuri na mpaka mkataba unakwisha tulikuwa vizuri.
"Nawahesabu kama sehemu ya familia yangu. Hivyo naomba sana mtu asipotoshe kilichopo kati yangu na Yanga kwa masilahi yake binafsi . Sina kinyongo na timu yoyote ile , mimi ni mchezaji na maisha popote," amesema Kessy.
Kessy amesema uamuzi wa kuondoka Yanga uliafikiwa na pande zote mbili.
"Nasikitika sana kuona kuna mtu katengeneza maneno juu yangu na kuyasambaza mtandaoni. Sijaongea lolote tangu usajili umefungwa, " amesema Kessy.
"Kilichotokea kati yangu na Yanga ni maelewano tu na sina kinyongo nao kabisa.
"Mtazamo wangu mkubwa ni kucheza nje ya nchi na nashukuru mambo yanaendelea vizuri. Yanga walinipokea vizuri na mpaka mkataba unakwisha tulikuwa vizuri.
"Nawahesabu kama sehemu ya familia yangu. Hivyo naomba sana mtu asipotoshe kilichopo kati yangu na Yanga kwa masilahi yake binafsi . Sina kinyongo na timu yoyote ile , mimi ni mchezaji na maisha popote," amesema Kessy.
ADVERTISE HERE