Mwenyekiti wa Kamati ya Mpito Abbas Tarimba ametangaza kujiuzulu nafasi yake kwa kile alichoeleza kuingiliana kwa majukumu baina ya Kamati yake na Kamati ya usajili.
Kamati ya Mpito iliundwa kuivusha Yanga kipindi hiki cha usajili na Bodi ya Wadhamini siku ya Mkutano Mkuu wa Wanachama wa timu hiyo, Juni 10, 2018.
Kazi kubwa waliyopewa ikiwa kukusanya fedha zitakazowezesha kufanya usajili wa wachezaji wapya pamoja na kuhuisha mikataba ya wachezaji iliyokuwa imemalizika.
Hata hivyo Tarimba amesema Kamati yake ni kama imebadilishiwa majukumu sasa, tofauti na awali, wao wametakiwa kukusanya fedha huku jukumu la kufanya usajili wakitakiwa waliache kwa Kamati ya Usajili inayoongozwa na Hussein Nyika.
"Kumekuwepo muingiliano wa majukumu baina ya kamati yangu na kamati ya usajili. Sasa tunaambiwa Kamati yetu ni ya kukusanya fedha tu. Mi nilidhani tulipewa jukumu la ujumla la kuivusha Yanga," amesema Tarimba.
Tangu kuundwa kwa Kamati ya Mpito, kumekuwa na ushirikiano hafifu baina ya Kamati hiyo na Kamati ya usajili.
Aidha Tarimba amewataka viongozi wa Yanga wawe wakweli wasiwapotoshe wapenzi na wanachama wa klabu hiyo kongwe zaidi nchini.
"Nawaambia viongozi wa Yanga waachane na mimi, mimi sina muda wa kuonana na Sanga waachane na mimi, yeye kwanza kamati kaisha ivunja na hata kama wasingevunja mimi nisingeweza kufanya kazi nao"
"Nawaomba viongozi wa Yanga waache usanii, waache ngonjera za uongo, Yanga ni taasisi kubwa"
"Tukipata viongozi wa aina hii ya Yanga hawatafika kokote sijawahi kuona viongozi wa aina hii Yanga
"Kuna mambo mengine siwezi kuongea hapa mimi napenda umoja ndani Yanga kwa sasa sitaki kujihusisha na Yanga"
"Wana Yanga mnadanganywa yaani wanayanga mnadanganywa mchana kweupe, Yanga tuna tamaduni zetu sio hizi, viongozi ni waongo ,nawaomba watulize akili zao wasaidie timu.
"wengine ni wakubwa wanaongoza mpaka bodi ya ligi ,sasa watumie ukubwa huo kuipeleka Yanga mbele waache uongo uongo"
Kamati ya Mpito iliundwa kuivusha Yanga kipindi hiki cha usajili na Bodi ya Wadhamini siku ya Mkutano Mkuu wa Wanachama wa timu hiyo, Juni 10, 2018.
Kazi kubwa waliyopewa ikiwa kukusanya fedha zitakazowezesha kufanya usajili wa wachezaji wapya pamoja na kuhuisha mikataba ya wachezaji iliyokuwa imemalizika.
Hata hivyo Tarimba amesema Kamati yake ni kama imebadilishiwa majukumu sasa, tofauti na awali, wao wametakiwa kukusanya fedha huku jukumu la kufanya usajili wakitakiwa waliache kwa Kamati ya Usajili inayoongozwa na Hussein Nyika.
"Kumekuwepo muingiliano wa majukumu baina ya kamati yangu na kamati ya usajili. Sasa tunaambiwa Kamati yetu ni ya kukusanya fedha tu. Mi nilidhani tulipewa jukumu la ujumla la kuivusha Yanga," amesema Tarimba.
Tangu kuundwa kwa Kamati ya Mpito, kumekuwa na ushirikiano hafifu baina ya Kamati hiyo na Kamati ya usajili.
Aidha Tarimba amewataka viongozi wa Yanga wawe wakweli wasiwapotoshe wapenzi na wanachama wa klabu hiyo kongwe zaidi nchini.
"Nawaambia viongozi wa Yanga waachane na mimi, mimi sina muda wa kuonana na Sanga waachane na mimi, yeye kwanza kamati kaisha ivunja na hata kama wasingevunja mimi nisingeweza kufanya kazi nao"
"Nawaomba viongozi wa Yanga waache usanii, waache ngonjera za uongo, Yanga ni taasisi kubwa"
"Tukipata viongozi wa aina hii ya Yanga hawatafika kokote sijawahi kuona viongozi wa aina hii Yanga
"Kuna mambo mengine siwezi kuongea hapa mimi napenda umoja ndani Yanga kwa sasa sitaki kujihusisha na Yanga"
"Wana Yanga mnadanganywa yaani wanayanga mnadanganywa mchana kweupe, Yanga tuna tamaduni zetu sio hizi, viongozi ni waongo ,nawaomba watulize akili zao wasaidie timu.
"wengine ni wakubwa wanaongoza mpaka bodi ya ligi ,sasa watumie ukubwa huo kuipeleka Yanga mbele waache uongo uongo"
ADVERTISE HERE