Leo mchana kulikuwa na hafla maalumu ambapo wadhamini wa ligi, kampuni ya mawasiliano ya Vodacom ilikabidhi vifaa kwa timu zitakazoshiriki ligi kuu inayodhaminiwa na kampuni hiyo inayotarajiwa kuanza Agosti 26.
Licha ya Yanga kuwa mabingwa watetezi, hawakupewa mwaliko rasmi na shirikisho la soka nchini (TFF) na hata Bodi ya ligi na hivyo kupelekea Yanga ikakosa mwakilishi kwenye hafla hiyo.
Hali hiyo ilipelekea Afisa Habari wa Simba, Haji Manara 'kujitolea' kuiwakilisha Yanga wakati vifaa vyake vilipotambulishwa.
Kitendo cha TFF kutotoa mwaliko kwa Yanga kimelaaniwa vikali na Katibu Mkuu, Charles Mkwasa.
Mkwasa amesema Yanga imesikitishwa na jambo hilo na hasa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) na Bodi ya Ligi Tanzania, kwa kutoitendea haki Yanga.
"Hicho kitendo kimetusikitisha sana, kiuweli hali hiyo inatufanya tuonekane wazembe kwa mashabiki wetu kutokana na TFF ambao ndiyo waratibu," amesema Mkwasa.
"Niseme kuwa, TFF haijatupa mwaliko wa aina yoyote ikiwemo email (barua pepe), simu na hata kutufuata hapa ofisini kwetu maana siyo mbali kutoka hapo ofisini kwao.
"Kiukweli kitendo kimetusikitisha sana na kingine ninashangaa hao TFF hizo jezi zetu wamezitoa wapi? Kwa sababu hizo zilipelekwa kwa mmoja tuliyempa tenda ya kuziwekea logo, hiyo inamaana walipitia mlango wa nyuma na kutuzunguka kuchukua jezi bila ya kututaarifu washusika.
"Kitendo hicho huenda wenyewe TFF wakakiona kidogo lakini kwetu ni kikubwa na huenda kikaleta mpasuko klabuni kwetu,Γ’β¬Β amesisitiza Mkwasa
Γ’β¬ΕKingine hao TFF kwanini wanapotukata makato yetu wanatoa taarifa, lakini hili la kukabidhiwa jezi wameshindwa kututaarifu?" amehoji.
Licha ya Yanga kuwa mabingwa watetezi, hawakupewa mwaliko rasmi na shirikisho la soka nchini (TFF) na hata Bodi ya ligi na hivyo kupelekea Yanga ikakosa mwakilishi kwenye hafla hiyo.
Hali hiyo ilipelekea Afisa Habari wa Simba, Haji Manara 'kujitolea' kuiwakilisha Yanga wakati vifaa vyake vilipotambulishwa.
Kitendo cha TFF kutotoa mwaliko kwa Yanga kimelaaniwa vikali na Katibu Mkuu, Charles Mkwasa.
Mkwasa amesema Yanga imesikitishwa na jambo hilo na hasa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) na Bodi ya Ligi Tanzania, kwa kutoitendea haki Yanga.
"Hicho kitendo kimetusikitisha sana, kiuweli hali hiyo inatufanya tuonekane wazembe kwa mashabiki wetu kutokana na TFF ambao ndiyo waratibu," amesema Mkwasa.
"Niseme kuwa, TFF haijatupa mwaliko wa aina yoyote ikiwemo email (barua pepe), simu na hata kutufuata hapa ofisini kwetu maana siyo mbali kutoka hapo ofisini kwao.
"Kiukweli kitendo kimetusikitisha sana na kingine ninashangaa hao TFF hizo jezi zetu wamezitoa wapi? Kwa sababu hizo zilipelekwa kwa mmoja tuliyempa tenda ya kuziwekea logo, hiyo inamaana walipitia mlango wa nyuma na kutuzunguka kuchukua jezi bila ya kututaarifu washusika.
"Kitendo hicho huenda wenyewe TFF wakakiona kidogo lakini kwetu ni kikubwa na huenda kikaleta mpasuko klabuni kwetu,Γ’β¬Β amesisitiza Mkwasa
Γ’β¬ΕKingine hao TFF kwanini wanapotukata makato yetu wanatoa taarifa, lakini hili la kukabidhiwa jezi wameshindwa kututaarifu?" amehoji.
ADVERTISE HERE