Waraka wa Juma Mahadhi kwa mwaka 2018
Asalam alykum ndg zangu katika Imani haja yang kwenu ni kuomba radhi kwa mashabiki wangu wote na wapnz wote wa mpira wa miguu duniani.
Nakiri kufanya makosa hapo nyuma na nimejifunza mengi kupitia nyinyi nawaomba sana radhi.
Haja ya moyo wangu ni kutaka kufikia malengo yangu niliyojiweka lakini kwa mwaka 2017 ilikua ngumu sana kutokana na changamoto nilizokutana nao.
Sasa ombi langu kwenu Mashabiki,Viongozi na bench la ufundi ni kuwamba kijana wenu nahitaj msamaha kama niliwakosea bado nahitaji nafasi naamin siwez kurudia kosa kwan nimejifunza mengi.
Naahidi kuwa Mahadhi mpya naomba Imani yenu kwangu na kama mnaona bado naitajika katika timu yangu pendwa Yanga SC.
Tumaini langu ni kuwa kilio changu kimewafikia nahitaji sasa kuanza mwaka mpya nikiwa kijana mwema na mpya.
Asanteni sana nawapenda wote.
Asalam alykum ndg zangu katika Imani haja yang kwenu ni kuomba radhi kwa mashabiki wangu wote na wapnz wote wa mpira wa miguu duniani.
Nakiri kufanya makosa hapo nyuma na nimejifunza mengi kupitia nyinyi nawaomba sana radhi.
Haja ya moyo wangu ni kutaka kufikia malengo yangu niliyojiweka lakini kwa mwaka 2017 ilikua ngumu sana kutokana na changamoto nilizokutana nao.
Sasa ombi langu kwenu Mashabiki,Viongozi na bench la ufundi ni kuwamba kijana wenu nahitaj msamaha kama niliwakosea bado nahitaji nafasi naamin siwez kurudia kosa kwan nimejifunza mengi.
Naahidi kuwa Mahadhi mpya naomba Imani yenu kwangu na kama mnaona bado naitajika katika timu yangu pendwa Yanga SC.
Tumaini langu ni kuwa kilio changu kimewafikia nahitaji sasa kuanza mwaka mpya nikiwa kijana mwema na mpya.
Asanteni sana nawapenda wote.
ADVERTISE HERE