Beki wa zamani wa Yanga Vicent Bossou amefunguka kweli kuwa bado ana mapenzi makubwa na klabu ya Yanga licha ya kushindwa kurejea.
Bossou raia wa Togo amesema alifurahia maisha yake alipokuwa Tanzania na alitengeneza marafiki wengi wakati alipokuwa kikosi cha Yanga.
Amewataka wachezaji wa Yanga wahakikishe wanatetea ubingwa uliopatikana msimu uliopita.
"Nilitamani kurudi kuichezea tena Yanga. Ni timu ambayo naipenda na hata kama nipo nje ya timu hiyo lakini naifatilia maendeleo yake," amefunguka Bossue.
"Tanzania ni nchi nzuri na nimetengeneza marafiki wengi ambao kwa namna moja ama nyingine nawakumbuka sana".
"Kikubwa wachezaji, benchi la ufundi na viongozi wahakikishe wanalinda ubingwa tulioupata 2016-17 pia kwenda mbali zaidi klabu bingwa"
Yanga ilijaribu kumrejesha bila mafanikio beki huyo wa Togo ambaye masharti yake yaliushinda uongozi kama ilivyokuwa kwa Haruna Niyonzima aliyetimkia Simba.
Bossou raia wa Togo amesema alifurahia maisha yake alipokuwa Tanzania na alitengeneza marafiki wengi wakati alipokuwa kikosi cha Yanga.
Amewataka wachezaji wa Yanga wahakikishe wanatetea ubingwa uliopatikana msimu uliopita.
"Nilitamani kurudi kuichezea tena Yanga. Ni timu ambayo naipenda na hata kama nipo nje ya timu hiyo lakini naifatilia maendeleo yake," amefunguka Bossue.
"Tanzania ni nchi nzuri na nimetengeneza marafiki wengi ambao kwa namna moja ama nyingine nawakumbuka sana".
"Kikubwa wachezaji, benchi la ufundi na viongozi wahakikishe wanalinda ubingwa tulioupata 2016-17 pia kwenda mbali zaidi klabu bingwa"
Yanga ilijaribu kumrejesha bila mafanikio beki huyo wa Togo ambaye masharti yake yaliushinda uongozi kama ilivyokuwa kwa Haruna Niyonzima aliyetimkia Simba.
ADVERTISE HERE